All-WT
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ว่าด้วยความเกรียนของ AM-SE K

3 posters

Go down

ว่าด้วยความเกรียนของ AM-SE K Empty ว่าด้วยความเกรียนของ AM-SE K

ตั้งหัวข้อ  aofzeed.WT-KOP Sun May 17, 2009 2:50 pm

คือที่จะมาเล่าให้ฟังก็ไม่ได้จาให้ไปทำไรใครหรอกนะครับ เเต่ก็นะ ผมว่ามันค่อนข้างเกรียนดีจิง ตอนเเรก ผมก็ตี AM ปลอมอยู่ (มันใช้ชื่อ AM ตั้งชื่อเมืองคุ้มกะลาหัว )แต่ผมไม่สนใจไงคือ ไม่ชอบพวก ตุ๊ดเเบบนี้ พอตีได้พักนึง เริ่มมีการฟ้อง ลองไปดูครับ พิกัดมันก็ 65 -44

เมืองก็ใหญ่กว่าผม ยังเจือกเยกพวกมารุมกินโต๊ะผมอีก อันนี้ถือว่าเกรียนมิ ถ้าคนเล่นกันจิง ๆ คือ ถ้าโดนเเบบนี้เเล้วอยากตั้งตัวได้ คือไม่จำเปนเรยที่จะต้องเรียกพวกมารุมสกรัม นิสัยเกรียนทำกัน เต็มที่ก็ขอเรน เพื่อที่ไม่ให้ผมตี พอตั้งตัวได้ ก็น่าจะวัดกันเเค่ 1-1 ไม่น่า เรียก มา2-1 เรย เสียรมณ์ ขอความเห็นน่อยถ้าผมเเมวมัน ใครจามาช่วยผมเรน มั่งอะ ไม่ได้ขอให้รุมมัน เเต่ขอเรนเพื่อ ป้องกันการโดนรุมเท่านั้นอะ

KAK คือชื่อกิลเก่า เเต่เกรียนนี่ ผมตั้งให้มันใหม่ละ

aofzeed.WT-KOP

ขึ้นไปข้างบน Go down

ว่าด้วยความเกรียนของ AM-SE K Empty Re: ว่าด้วยความเกรียนของ AM-SE K

ตั้งหัวข้อ  Hobbits70.WTwinter Sun May 17, 2009 3:45 pm

1/1 นี้ไม่มีในเกมนี้ครับ ส่วนเกรียน ^^
Hobbits70.WTwinter
Admin

https://all-wt.thai-forum.net

ว่าด้วยความเกรียนของ AM-SE K Empty Re: ว่าด้วยความเกรียนของ AM-SE K

ตั้งหัวข้อ  aofzeed.WT-KOP Sun May 17, 2009 4:00 pm

ขอเวลาซักพักครับ ตอนนี้ผมโดนกวาดเรียบเรย ทั้งเเมวทั้งคน ต้องระดมสร้างใหม่อีก -*-

ปวดตับเรย

ตั้งหัวข้อ  sky joke.wtwinter Wed May 20, 2009 4:30 pm

มันไปเรียกใครมาตีเหรอครับ บอกหน่อยได้ไหม

sky joke.wtwinter

ตั้งหัวข้อ  Hobbits70.WTwinter Fri May 22, 2009 3:03 am

คนหายไปใหนหมด
Admin

https://all-wt.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  aofzeed.WT-KOP Fri May 22, 2009 9:03 am

Firenze ตัวนี้เเหละที่มันเยกมา เมื่อคืนเอาเเมวมาลงขู่ผม อีกซาด -*-

โดนไปเยอะเหมือนกันเสียหายอย่างเเรง ลองไปดคับ พิกัดก็ 48 / -62

ขึ้นไปข้างบน