All-WT
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมโดนคนใน AM ตีอีกแล้วอ่า

5 posters

Go down

ผมโดนคนใน AM ตีอีกแล้วอ่า Empty ผมโดนคนใน AM ตีอีกแล้วอ่า

ตั้งหัวข้อ  nut.WT-WIND Thu Apr 23, 2009 9:02 pm

โดนอีกแล้วอ่า [ 1 ] - V A M P S - (186|-14) ไอ้ตัวเนี๊ย AM-SE I

nut.WT-WIND

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผมโดนคนใน AM ตีอีกแล้วอ่า Empty Re: ผมโดนคนใน AM ตีอีกแล้วอ่า

ตั้งหัวข้อ  biglio.WT-TTOM Thu Apr 23, 2009 9:27 pm

ถ้าพวกคุณยังเป็นเมืองฟาร์ม แล้วคุณมิว Am บอกมา พวกคุณต้องคัดคนออกนะครับ

รีบให้ทุกคนพัฒนาตัวเองอย่างเร่งด่วนครับ

ช่วยได้เท่านี้ละครับ พี่น้อง ใจก็อยากช่วยทุก Wing แต่มานทามม้ายด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยย เพราะมานไม่ยอมพัฒนากานนนนนน

กฎการพัฒนาตัวเองอย่าเคร่งครัด นะครับ

1.ห้ามติดต่อทางการ ทหารกับ CB เด็ดขาดทุกคนทุก Wing
2.เหลืองแตะออก
3.ทหาร ต้องมีเท่า POP หรือมากกว่า
4. POP มากกว่า 300 และขึ้นเมืองสอง
5.มีทหารตั้งรับ เพื่อให้ทาง Am เห็นว่าท่านไม่เป็นเมืองฟาร์ม
6. ก็ตามข้างบนนี้ละครับ สู้ ๆ ครับ Shocked
biglio.WT-TTOM
biglio.WT-TTOM

ผมโดนคนใน AM ตีอีกแล้วอ่า Empty Re: ผมโดนคนใน AM ตีอีกแล้วอ่า

ตั้งหัวข้อ  nut.WT-WIND Fri Apr 24, 2009 8:39 am

แถวเมืองผมมันมี AM อยู๋บางตัวอ่าตีได้ป่าว

nut.WT-WIND

ตั้งหัวข้อ  BeCooL.WTwinter Tue Apr 28, 2009 10:14 pm

AM ใกล้ผมสุด คงเป็น ojoojo
มันไม่มาตีผมอ่ะ ไปตีเพื่อนเรา ทีเลยไปอีก2ช่องซะงั้น
แถมผมเสนอแลกทรัพยาก็ ojoojo แลกเอาแทบทุกวัน
BeCooL.WTwinter
BeCooL.WTwinter

ตั้งหัวข้อ  donutcoconut.WT-TTOM Wed Apr 29, 2009 6:59 am

ก็ดีแล้วและคับที่มันไม่มาตี ลึยากให้มันมาตีละเดียวผมไปบอกมันให้
donutcoconut.WT-TTOM
donutcoconut.WT-TTOM

ตั้งหัวข้อ  aofzeed.WT-KOP Wed Apr 29, 2009 9:12 am

เเล้วถ้าเราสวนมันหละ จะมีผลไรมะ เเต่คนที่คิดอยู่นี่ อยู่กิล AM-SE-A แฮ่ะ ไม่งั้นจะได้ตั้งรับไว้อะ เเต่ก็นานหน่อยกว่าจาพื้น เพราะ มันมาที ไม่ต่ำกว่า 500 ทุกรอบเรย กะจาสร้าง ดรุย กะ ฟารัง เยอะ ๆ

aofzeed.WT-KOP

ขึ้นไปข้างบน