All-WT
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องส่วนตัว

Go down

เรื่องส่วนตัว Empty เรื่องส่วนตัว

ตั้งหัวข้อ  donutcoconut.WT-TTOM Wed Aug 12, 2009 8:33 am

ทำไมๆๆ
เวลาที่ผมแอบชอบใครบางคน
ผมถึงต้องเจอกับ ปัญหา พวกเพื่อนผมไปจีบคนที่ผมแอบชอบทุกที
ไม่รุ้ทำไมมันถึง จีบคนที่ผมกำลังแอบชอบอยุ่ด้วยวะเนีย
หลายครั้งหลายหนแล้วที่ ผมเคยถามกับตัวเองว่า ทำไมวะคนที่กูแอบชอบพวกมึงทำไมต้องมาจีบด้วยเนีย
ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าทำไมเวลาผมสนใจในตัวใครคนหนึ่ง พวกมันถึงไปจีบ ยังกับเหมือนรู้ว่าผมแอบชอบใครคนนั้นอยุ่
แต่มันก็คงเป็นไปไม่ได้ ที่พวกมันจะรุ้ว่าผมแอบชอบคนๆนั้น
แต่รอบนี้ ผมรับไม่ได้ จริงๆ
คนที่ผมแอบชอบอยู่ นั้นก้จะโดนเพื่อน ผมจีบอีกแล้ว และเพื่อนผมคนนี้มันก็มีแฟนอยุ่แล้วนะ มีกิ๊ก ก็หลายคน Neutral
เหนื่อยใจ จริงๆๆ แค่เรื่องปัญหาของมันก็เยอะอยุ่แล้ว
ยังจะเพิ่มปัญหาเข้าให้ตัวเองอีก มันคิดอะไรของมัน
ที่ผมยอมไม่ได้เพราะไม่อยากให้คนที่ผมแอบชอบต้องเข้ามาเจอกับความยุ่งวุ่นวายกับเรื่องพวกนี้
แต่ก็จะให้ผมทำยังไงดี ในเมื่อไอ้คนที่จะไปจีบเป็นเพื่อนของผมเอง ถ้าเป็น คนอื่น ผมคงแย่งกันจีบไปและ
มันก็คงไม่รุ้หลอกว่าผมแอบๆๆคนๆๆนั้น
มันเป็นปัญหาที่ผมเก็บเอามาคิดนานแล้วและยังหาทางออกไม่ได้สะที ทุกครั้งที่เจอปัญหาแบบนี้ ผมก็มีทางเดียวคือปล่อยให้เค้าไป
มันหน้าเศร้า จริงๆๆ
ในทุกด้านที่ผมไม่ไปแย่งกับพวกมันเพราะหน้าอย่างเดียวเลย ผมสู้ไม่ได้
แต่เรื่องจิตใจผมกินขาดอยุ่แล้ว แต่ไม่ได้แสดงออกอย่างเต็มที่เท่านั้นเอง
จะมีคนที่เห็นความจริงใจของผมไมเนีย
พอแค่เนียก่อน วันหลังมาเขียน ต่อ
donutcoconut.WT-TTOM

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องส่วนตัว Empty Re: เรื่องส่วนตัว

ตั้งหัวข้อ  donutcoconut.WT-TTOM Mon Dec 14, 2009 10:21 pm

พี่น้อง WT หายหมดเลยเนอะ

มีแต่ผมที่ดู มังเนีย

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน