All-WT
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เทคนิคการป่วน ประสาท ครับ

3 posters

Go down

เทคนิคการป่วน ประสาท ครับ Empty เทคนิคการป่วน ประสาท ครับ

ตั้งหัวข้อ  Hobbits70.WTwinter Wed Apr 29, 2009 8:29 pm

ผมได้คิดค้นเทคนิคใหม่ขึ้นมานะครับ (จริงหรือเปล่าไม่รู้)

วิธีการก็คือให้ทุกคน ส่งทหาร ออกโจมตี เมืองที่ผม แจ้งนะครับ

โดย ให้ส่ง ทุกคน เป็นเวลาคนละ 10 วินาที แล้วกดยกเลิก
จากนั้นทำการส่งซ้ำแล้วยกเลิกแบบนี้ ทุก ๆ 5 นาทีนะครับ เป็นเวลา 1 ชั่วโมง นะครับ หรือมากกว่านั้น จนกว่าจะพอใจครับ เพราะทำแบบนี้พวกมือใหม่อาจ งง ๆ แต่พวกเก๋าประสบการณ์จะคิดว่าเป็นการเช็คเวลา แบบมือสมัครเล่น เพื่อนัดลงแมวครับ

วิธีนี้จะเป็นการป่วนจิต มันและทำให้มันชะงักไม่กล้าเข้ามาตีเราครับ ถ้ามันไม่เครียดผมให้กระโดดถีบสองขาผมเลยครับ ^^

โดยถ้าผมจะแจ้งให้ใช้วิธีนี้ ผมจะเรียก ว่า ** โจมตี 10 วิ นะครับ แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันนะครับ หากไม่เข้าใจให้ PM กลับมาถามผมครับ

WTwinter
Hobbits70
ผู้ที่จะให้ทุกคนเป็นเพชรเม็ดงามในทราเวียน
Hobbits70.WTwinter
Hobbits70.WTwinter
Admin

https://all-wt.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

เทคนิคการป่วน ประสาท ครับ Empty Re: เทคนิคการป่วน ประสาท ครับ

ตั้งหัวข้อ  brainless.WT-TTOM Thu Apr 30, 2009 6:44 pm

รับทราบคับป๋ม!!

ช่างคิดจริงๆ affraid

brainless.WT-TTOM

เทคนิคการป่วน ประสาท ครับ Empty มีข้อเสนอให้ ตีเมืองนึง

ตั้งหัวข้อ  koynaruk55 Sat May 09, 2009 2:18 pm

เออ คือว่าเรามาใช้ แผน 10วิ นี้กับเมือง coco2543 ได้ไหมอะคร้าบบบ

หากใครเก๋าๆ มีแมว ก็ค่อยมาลงจะได้มั้ย ยังไงเห็น Rep นี้แล้วเอายังไง ก็ไปบอกกะผมได้นะ

ใช้ชื่อว่า kak55 อะคร้าบบ

koynaruk55

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics